ஐரோப்பிய நாடுகளில் உங்கள் பொருள்களை சந்தைபடுத்தி ஏற்றுமதி ஆர்டர் பெற்று தர வேண்டுமா?

megaeuropeaneurope-13-web-map-eemellஓம் முருகா முகநூல் http://www.facebook.com/ommuruga குடும்பத்தில் இருந்து உலக தமிழர்களுக்கு கல்வி, வேலை, ஏற்றுமதி, இறக்குமதி தொழில், குடிபெயர்வு வாய்ப்புகளை நேரடியாக உருவாக்க 20/09/2015 செப்டம்பர் முதல் அக்டோபர் 30/10/2015 வரை 40 நாட்கள் பயணம் மேற்கொள்ள இருக்கிறோம்.

நீங்கள் ஏற்றுமதி நிறுவனம் வைத்திருக்கும் நபரா? உங்கள் பொருள்களுக்கு ஐரோப்பிய சந்தையில் நல்ல வரவேற்ப்பு இருக்கும் என்று நினைத்தால், ஓம் முருகா நிர்வாகத்தை நேரடியாக வந்து சந்திக்கும் படி கேட்டு கொள்கிறோம்.

அப்பாயிண்ட் பெற வாட்ஸ் அப் செய்யுங்கள். +919943826447, tamilembassy@gmail.com

Thanks for Visiting Tamil Exim Club...

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s