தமிழர்கள் கூட்டாக தொழிற்சாலை + ஏற்றுமதி இறக்குமதி நிறுவனம் துவங்க ஷேர்

partnerships கூட்டாக தொழிற்சாலை + ஏற்றுமதி இறக்குமதி நிறுவனம் துவங்க ஷேர் முதலீடு செய்ய விருப்பும் 196 தமிழர் பெயர்பட்டியல்: 1. Arul Gajendra Boopathy 9994485141
2. Shahul Hameed +971508868101
3. Saravanababu +971569018443
4. kannabiran 9842213007
5. KarthikeyanMarimuthu 94436 76057
6. Umashankar. B +9655755722
7. ULAGANATHAN P 9442294400
8. C. Fernandes Suresh 9176291773
9. B.Sugumar 9840136094
10. M.Sampath 9865689083
11. Ealumalai Muthu 9095913802
12. S. Srinivasan 9965048072
13. Hariharan.R 8695196301
14. A.Muthu krishnan 8015615700
15. A.Abdul malik 9842351894
16. R . Neelakandan +6586919681
17. S.VENKATACHALAM 9865824794
18. SARAVANAN +9698526000
19. MOHAMED ISMAIL 9842098822
20. Nickson.A 08220307333
21. m.karthik 8675333383
22. S.Gopalakrishnan 9750962101
23. Sadhik ali +971528535429
24. Antony sunil kumar +96565988961
25. VENKATESH KUMAR SELVARAJAN +966507551071
26. Oscarbarathy 9500252227
27. Xavier Binu J +971555174838
28. A.VINOD 9750933011
29. Suresh Kesavan 9840908841
30. V.VIJAYAMANI +971503728784
31. N. Reegan +91 9791167065.
32. Senthil Kumar +97466020620
33. DR.P.MARIYAPPAN 9489303113
34. V.VELUMANI 9843216289
35. Dravidanalan 8939662526
36. manoharan +968 95949283
37. sm.raja +6584213118
38. Lakshminarayanan j +6586577747
39. s.balakrishnan 9965553690
40. Abthul Hakkeem 9698241789
41. Lakshmi kanth.m 9894687787
42. Nava Krishna 9976104679
43. Rajasekaran P +96898930595
44. p.s.sivakumar 9159278739
45. M. Mohammed Sahinsha +97433464785
46. Eswaran 9442092821
47. Anandakumar.K +966536107558
48. Saravanan Murugesan 8144220508
49. Crema +905416349393
50. G.PALANIMURUGAN 9500414292
51. K.Ganeshrm +971559745815
52. Solai 9444878311
53. Thiyagarajah 9790641234
54. Babu +6583586945
55. Bala Venkatesh 9940717252
56. Samy +6590910056
57. nm.Prabhakar 9488633753
58. Arthi +601642595**
59. Prahalad +6591260964
60. Anand +6581363991
61. Joe 9789284200
62. Srini +6582006851
63. Vinayagam 9092463564
64. Balsubramanian +6590046784
65. Kannan G 8553872333
66. Selva Kumaran +97563526254
67. TamilVel +6584281284
68. M.Goudhaman +6594567654
69. VANASUNDAR.R 9600364978
70. A.KEERTHIVARMAN 9790777724
71. R. Sarathbabu 9566663899
72. Anbanatham +601115735886
73. Durairaj 7708043476
74. S.T.Dhibahar 09600069531
75. Peter 7811097970
76. R.Shahul hameed +97466268133
77. T M NAVEEN KUMAR 9698098037
78. Mani +9660534062294
79. VEERAKUMAR T 9843296865
80. S.Rajasekaran 9487206018
81. KANNAN SELVARAJ +966543893824
82. Allavudeen 7373809128
83. SYED ASHLAM + 971507365868
84. Sayal Ramanathan +918190964035
85. Selvakumar V +971507204243
86. N.R.Nagarajan 8300104255
87. Prabhu +93 78 585 9645
88. A.Muhamed imtiaz +971562447862
89. NARENDRA KUMAR.C 9486127123
90. M.sanjaykumar 9894550867
91. s.sheik ibrahim +965-66532393
92. Harish Kumar +971505478409
93. THIRUMURUGAN +971501693940
94. Selvakumar 9677744657
95. A Piramanayagam 9871133515
96. Aravinth.S +971556092497
97. VAIRAMUTHU.P 9842022722
98. A A Subramanian,93666 55524
99. sasikumar selvan +447557514243
100. Rasik ali 9994467011
101. A.Nepolian +96565553630
102. Selvakumar 9677744657
103. Prasana 7708242979
104. Kalimuthu.u 7639439331
105. Hemanand N 9789086627
106. R.Parameswaran 9042050080
107. K.SRINIVASAN 9894105712
108. T.Baskar +6583352750
109. Pugal 9443828438
110. Thilagar .s +971555047453
111. Ssbseeni +9585566940
112. V.kannan 9094412994
113. C. Kanagaraj +6591475939
114. P.Muthu Kumar 9942862523
115. Madhan.G 9884464746
116. Narayanan Suresh +971507943884
117. PRABHU.R +919698378000
118. K.Babu 9840436288
119 SAMPATH SELVAKUMAR +65 93714109
120 Saravanan.P 8012761690
121. Ravi 9791085086
122 GOPALAKANNAN +6583636675
123. Mahendran.R 9943277698
124. g.jeyandra sabari kuma 9500856300
125. B. Vinoth 8939904023
126. P.RAJIVGANDHI 9786843232.
127. Sivashankar.S 9789242829
128. A.SELVARAJ +971551367385
129. V. Sakthivel 8015377701
130. K.A.Mujeebur Rahman +970555123686
131. Ramesh +6594236297
132. Dinesh kumar 9600450908
133. Balanagaraj.N +97455037105
134. Jeyabalan 9894304680
135. n.j.josephine 9787468810
136. n.j.william 9787468810
137. nithianandam +23057668226
138. Mohamed Halidh +244942346539
139. vaithilingam.p 9787475446
140. A.Abdul malik 9842351894
141. R.chandrasekar 9486608322
142. A.K.Rathnaghiri 9894647777′
143. A.Sheik syed ali 9042835667
144. Ananda Kumar.V 8056066224
145. K. Mohaideen Abdul kathar 8883946260
146. r.sankaiah 9003445678
147. s.manikandan 9003445678
148. Sanker 9003445678
149. mohd sirajudeen +60126292780
150. M.Sivaneswaran (new Delhi) 09911122836
151. க.சச்சிதானந்தன் 096298 77461
152. N.DURAIARASU +919341989217
153. N.Karthi 9787859259
154. Aruna 97870801**
155. Balaji.CR 909 555 0 666
156. G.Gnana velu 9944002605
157. MURALI KRISHNAN 9092110131
158. Vaithilingam.P 9787475446
159. அருண் ரெங்கசாமி 9600943239
160. prithiviraj.T +84912947415
161. arunpraveenad 9443993000
162. P.Selvaraj 74183 88956
163. ZAHIRHUSSAIN A +97455545263
164. R.SURESH 9443410974
165. ALDRIN CLAMENT.J +971-569715979
166. JAGAN C N +919865389888
167. N. தங்கராஜ் 9865088898
168. mohamed muzzammil 966597889456
169. varatharajan 9561725659
170. A.Sharbudeen,(Ebrahim) +971 55 4368390
171. kumaravel 9600959004
172. C Ram prakash 7871600816
173. Raja Tharic +966-559306201
174. RABIK ALI +971553269620
175. G.VINOTHKUMAR 90430 79083
176. M. BHARATHI 09620866269
177. R.SURESH 9443410974
178. Murali +91908760000
179. KR.Subramaniam 9842184942
180. லோ. சுரேஷ் 9629101161
181. Murali 9087600000
182. K.NATTUDURAI
+993 63 482552
183. Nisath Ahamed +971 553589334
184. P. GUNASEKARAN 9840779780
185. S. Ramanathan 9444991448
186. R.Arivumani 9884344898
187. C.aravindhan 9626804830
188. Balamurugan 9880998365
189. C.S.Vinothk umar 9500073053
190. Muthuvel +966562418362
191. Manoharan +65 93392438
192. Jamsheeth Basha 8056886182
193. J.Abdul Rahman 9894439516
194. G.RAMESH 918344358613
195. K.Raja 9789804445
196. N.Vadivel 7373222049
197. Rajkumar +9709838066
198. EijasAhamed +968-93430195
199. MOHAMED SIRAJUDEEN +918870925375
200. Karu Venkatesan +8201071683034
201. S.SATHIYARAJ 9789630775
202. Sendhil jaysurya +91 99401 88994

உலக தமிழர்கள் ஒன்றினைத்து துவக்க இருக்கும் வேர்கடலை தொழிற்சாலை + ஏற்றுமதி இறக்குமதி நிறுவனத்தில் “ஷேர்” ஒன்று USD $834 ரூ.50000 முதலீடு செய்ய விருப்பம்தெரிவித்து உள்ள அனைத்து தமிழ் தாயின் மைந்தர்களுக்கும் வாழ்த்துகளும் நன்றிகளும் உரித்தாகுக. மேலும் பதிவு செய்ய விரும்பும் தமிழர்கள் உங்கள் பெயர் / ஈமெயில் / மொபைல் நம்பரை ஈமெயில் செய்யுங்கள்: tamilembassy@gmail.com, கேள்விகள் இருப்பின் தொடர்பு கொள்க: +919943826447

முதலீட்டாளருக்கு தகுதி பருச்சை:
———————————
உலக தமிழர்களின் கூட்டு தொழில் ஷேர் 200 நபர்களை நாம் அடைந்து விட்டோம், இனிமேல் சேரும் நபர்கள் காத்திருப்போர் பட்டியலில் வைக்க படுவார்கள். அனைத்து முதளிடாலருக்கும் ஆன்லைனில் கேள்வித்தாள் விரைவில் அனுப்பபடும். உங்கள் பதிலை மதிப்பீடு செய்து தகுதி அடிப்படையில் தேர்ச்சி நடைபெறும். தேர்வு செய்யபடாத நபர்களுக்கு பதில் 200க்கு அதிகமாக சேர்ந்தவர்களுக்கு வாய்ப்பு கிடைக்கும்.

Thanks for Visiting Tamil Exim Club...

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s